8XBET

8XBET

Lịch Thi Đấu bóng đá mới nhất - LTĐ chính xác

  • Ngoại Hạng Anh
  • 22:00 - 02/03
    Brentford
    vs
    Chelsea
  • 22:00 - 02/03
    Everton
    vs
    West Ham United
  • 22:00 - 02/03
    Fulham
    vs
    Brighton Hove Albion
  • 22:00 - 02/03
    Newcastle United
    vs
    Wolves
  • 22:00 - 02/03
    Nottingham Forest
    vs
    Liverpool
  • 22:00 - 02/03
    Tottenham Hotspur
    vs
    Crystal Palace
  • 00:30 - 03/03
    Luton Town
    vs
    Aston Villa
  • La Liga
  • 20:00 - 02/03
    Sevilla
    vs
    Real Sociedad
  • 22:15 - 02/03
    Rayo Vallecano
    vs
    Cadiz
  • 00:30 - 03/03
    Getafe
    vs
    Las Palmas
  • 03:00 - 03/03
    Valencia
    vs
    Real Madrid
  • Bundesliga
  • 21:30 - 02/03
    VfL Bochum
    vs
    RB Leipzig
  • 21:30 - 02/03
    Darmstadt
    vs
    Augsburg
  • 21:30 - 02/03
    Heidenheimer
    vs
    Eintracht Frankfurt
  • 21:30 - 02/03
    FSV Mainz 05
    vs
    Borussia Monchengladbach
  • 21:30 - 02/03
    Union Berlin
    vs
    Borussia Dortmund
  • 00:30 - 03/03
    VfL Wolfsburg
    vs
    VfB Stuttgart
  • Serie A
  • 21:00 - 02/03
    Udinese
    vs
    Salernitana
  • 00:00 - 03/03
    Monza
    vs
    AS Roma
  • 02:45 - 03/03
    Torino
    vs
    Fiorentina
  • Ligue 1
  • 22:59 - 02/03
    Reims
    vs
    Lille
  • 03:00 - 03/03
    Clermont
    vs
    Marseille
  • Ngoại Hạng Nga
  • 18:00 - 02/03
    CSKA Moscow
    vs
    Gazovik Orenburg
  • 20:30 - 02/03
    FC Krasnodar
    vs
    Rubin Kazan
  • 22:59 - 02/03
    Terek Grozny
    vs
    Ural Sverdlovsk Oblast
  • 23:30 - 02/03
    Zenit St. Petersburg
    vs
    Spartak Moscow
  • V.League 1
  • 18:00 - 02/03
    Thanh Hoa
    vs
    Hoang Anh Gia Lai
  • 19:15 - 02/03
    Hai Phong
    vs
    Viettel FC
  • A-League
  • 13:00 - 02/03
    Western United FC
    vs
    Perth Glory
  • 14:00 - 02/03
    Newcastle Jets
    vs
    Central Coast Mariners
  • 15:45 - 02/03
    Western Sydney
    vs
    Sydney FC
  • VĐQG Bồ Đào Nha
  • 22:30 - 02/03
    Moreirense
    vs
    Rio Ave
  • 01:00 - 03/03
    Estoril
    vs
    Vitoria Guimaraes
  • 03:30 - 03/03
    Sporting Braga
    vs
    Estrela da Amadora
  • MLS_Nhà Nghề Mỹ
  • 02:00 - 03/03
    Minnesota United FC
    vs
    Columbus Crew
  • 02:00 - 03/03
    Real Salt Lake
    vs
    Los Angeles FC
  • 04:30 - 03/03
    Inter Miami CF
    vs
    Orlando City
  • J1 League
  • 11:00 - 02/03
    Vissel Kobe
    vs
    Kashiwa Reysol
  • 12:00 - 02/03
    Sagan Tosu
    vs
    Consadole Sapporo
  • 12:00 - 02/03
    Nagoya Grampus
    vs
    Machida Zelvia
  • 12:00 - 02/03
    Kyoto Sanga
    vs
    Shonan Bellmare
  • 13:00 - 02/03
    FC Tokyo
    vs
    Hiroshima Sanfrecce
  • 13:00 - 02/03
    Gamba Osaka
    vs
    Albirex Niigata
  • 13:00 - 02/03
    Kashima Antlers
    vs
    Cerezo Osaka
  • K League 1
  • 12:00 - 02/03
    Gwangju Football Club
    vs
    FC Seoul
  • 14:30 - 02/03
    Gangwon FC
    vs
    Jeju United
  • 14:30 - 02/03
    Incheon United
    vs
    Suwon FC
  • Ngoại Hạng Trung Quốc
  • 14:30 - 02/03
    Cangzhou Mighty Lions
    vs
    Beijing Guoan
  • 14:30 - 02/03
    Tianjin Tigers
    vs
    Nantong Zhiyun
  • 18:35 - 02/03
    Chengdu Rongcheng FC
    vs
    Qingdao Manatee
  • VĐQG Argentina
  • 03:00 - 03/03
    Sarmiento Junin
    vs
    Club Atlético Unión
  • 05:00 - 03/03
    Atletico Tucuman
    vs
    Velez Sarsfield
  • 05:15 - 03/03
    Independiente
    vs
    Argentinos Juniors
  • LIGA Mexico
  • 06:00 - 03/03
    Toluca
    vs
    Tigres UANL
  • VĐQG Hà Lan
  • 00:45 - 03/03
    Go Ahead Eagles
    vs
    RKC Waalwijk
  • 02:00 - 03/03
    Vitesse Arnhem
    vs
    FC Twente Enschede
  • 03:00 - 03/03
    Sparta Rotterdam
    vs
    AZ Alkmaar
  • VĐQG Ả-rập Xê-út
  • 21:00 - 02/03
    Al-Khaleej
    vs
    Al-Shabab
  • 21:00 - 02/03
    Dhamk
    vs
    Al-Ettifaq
  • 00:00 - 03/03
    Al-Ahli SFC
    vs
    Al-Fateh
  • Hạng Nhất Anh
  • 19:30 - 02/03
    Bristol City
    vs
    Cardiff City
  • 19:30 - 02/03
    Huddersfield Town
    vs
    Leeds United
  • 22:00 - 02/03
    Birmingham City
    vs
    Southampton
  • 22:00 - 02/03
    Leicester City
    vs
    Queens Park Rangers (QPR)
  • 22:00 - 02/03
    Millwall
    vs
    Watford
  • 22:00 - 02/03
    Norwich City
    vs
    Sunderland A.F.C
  • 22:00 - 02/03
    Plymouth Argyle
    vs
    Ipswich Town
  • 22:00 - 02/03
    Preston North End
    vs
    Hull City
  • 22:00 - 02/03
    Rotherham United
    vs
    Sheffield Wednesday
  • 22:00 - 02/03
    Stoke City
    vs
    Middlesbrough
  • 22:00 - 02/03
    Swansea City
    vs
    Blackburn Rovers
  • La Liga 2
  • 20:00 - 02/03
    Eldense
    vs
    Villarreal B
  • 22:15 - 02/03
    RCD Espanyol
    vs
    SD Huesca
  • 22:15 - 02/03
    Racing de Ferrol
    vs
    Racing Santander
  • 00:30 - 03/03
    Real Oviedo
    vs
    Levante
  • 03:00 - 03/03
    Burgos CF
    vs
    FC Cartagena
  • Bundesliga 2
  • 19:00 - 02/03
    Hannover 96
    vs
    Fortuna Dusseldorf
  • 19:00 - 02/03
    Hansa Rostock
    vs
    Kaiserslautern
  • 19:00 - 02/03
    Nurnberg
    vs
    Eintracht Braunschweig
  • 02:30 - 03/03
    Karlsruher SC
    vs
    Greuther Furth
  • VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
  • 17:30 - 02/03
    Ankaragucu
    vs
    Istanbulspor
  • 20:00 - 02/03
    Caykur Rizespor
    vs
    Kayserispor
  • 22:59 - 02/03
    Hatayspor
    vs
    Fenerbahce
  • VĐQG Bỉ
  • 22:00 - 02/03
    Cercle Brugge
    vs
    Mechelen
  • 00:15 - 03/03
    Oud Heverlee
    vs
    Saint Gilloise
  • 02:45 - 03/03
    Standard Liege
    vs
    KAA Gent
  • VĐQG Thụy Sĩ
  • 00:00 - 03/03
    Stade Ouchy
    vs
    Grasshopper
  • 00:00 - 03/03
    Servette
    vs
    St. Gallen
  • 02:30 - 03/03
    Basel
    vs
    Lausanne Sports
  • VĐQG Thái Lan
  • 18:00 - 02/03
    Khonkaen United
    vs
    Port FC
  • 18:30 - 02/03
    Sukhothai
    vs
    Chiangrai United
  • 19:00 - 02/03
    Lamphun Warrior
    vs
    BG Pathum United
  • 20:00 - 02/03
    BEC Tero Sasana
    vs
    Nakhon Pathom FC
  • VĐQG Indonesia
  • 15:00 - 02/03
    Persita Tangerang
    vs
    Borneo FC
  • 19:00 - 02/03
    Persija Jakarta
    vs
    Dewa United FC
  • Ngoại Hạng Ai Cập
  • 00:00 - 03/03
    Ismaily
    vs
    Baladiyet El Mahallah
  • Giao Hữu CLB
  • 10:30 - 02/03
    South Hobart
    vs
    Hobart Zebras
  • 12:45 - 02/03
    Kingborough Lions
    vs
    Glenorchy Knights FC
  • 12:45 - 02/03
    Launceston City
    vs
    Devonport City
  • 15:00 - 02/03
    FC Gomel
    vs
    Naftan Novopolock
  • 16:00 - 02/03
    Perth RedStar
    vs
    Stirling Macedonia
  • 16:00 - 02/03
    Fremantle City FC (W)
    vs
    Subiaco AFC (W)
  • 16:00 - 02/03
    FC Belshina Babruisk
    vs
    FK Bumprom
  • 16:00 - 02/03
    Brno B
    vs
    TJ Tatran Bohunice
  • 16:00 - 02/03
    Valasske Mezirici
    vs
    FC Vsetin
  • 17:00 - 02/03
    Bohumin
    vs
    FC Prerov
  • 17:00 - 02/03
    Zaglebie Sosnowiec
    vs
    Trinec
  • 17:00 - 02/03
    Hodonin Sardice
    vs
    MSK Breclav
  • 17:00 - 02/03
    Middelfart G og
    vs
    Naesby
  • 17:00 - 02/03
    Hlucin
    vs
    Zlinsko
  • 17:00 - 02/03
    Hougang United FC
    vs
    Tampines Rovers FC
  • 17:00 - 02/03
    Frederikssund IK
    vs
    Vanlose
  • 17:30 - 02/03
    Mutenice
    vs
    Bzenec
  • 17:30 - 02/03
    Sokol Lanzho
    vs
    TJ Start Brno
  • 17:30 - 02/03
    Frydek-Mistek
    vs
    Hranice KUNZ
  • 18:00 - 02/03
    Bronshoj
    vs
    BK Avarta
  • 18:00 - 02/03
    Perth SC (W)
    vs
    Murdoch University Melville FC (W)
  • 18:00 - 02/03
    FK Valmiera
    vs
    BFC Daugavpils
  • 18:00 - 02/03
    Zdar nad Sazavou
    vs
    Slovan Rosice
  • 18:00 - 02/03
    Bayswater City
    vs
    Olympic Kingsway SC
  • 18:00 - 02/03
    Viktoria Zizkov B
    vs
    Dobrovice
  • 18:00 - 02/03
    Onsala BK
    vs
    Savedalens IF
  • 18:00 - 02/03
    Ljungskile
    vs
    IK Gauthiod
  • 18:00 - 02/03
    Slutsksakhar Slutsk
    vs
    Slavia Mozyr
  • 18:30 - 02/03
    FC Stockholm Internazionale
    vs
    Taby
  • 19:00 - 02/03
    Avaldsnes (W)
    vs
    Viking (W)
  • 19:00 - 02/03
    Sokol Tasovice
    vs
    FC Kurim
  • 19:00 - 02/03
    Norrby IF
    vs
    BK Astrio
  • 19:00 - 02/03
    Lunds BK
    vs
    Falkenberg
  • 19:00 - 02/03
    IF Karlstad Fotboll
    vs
    Orebro Syrianska IF
  • 19:00 - 02/03
    VfB Hohenems
    vs
    FC Brauerei Egg
  • 19:00 - 02/03
    Herrestads AIF
    vs
    Torslanda IK
  • 19:00 - 02/03
    Assyriska
    vs
    Karlbergs BK
  • 19:00 - 02/03
    Floya (W)
    vs
    Lyn (W)
  • 19:00 - 02/03
    Atomsfera Mazeikiai
    vs
    Babrungas
  • 19:00 - 02/03
    Strommen
    vs
    Orn-Horten
  • 19:00 - 02/03
    Kvik Halden
    vs
    Asker
  • 19:00 - 02/03
    Aasane (W)
    vs
    Arna Bjornar (W)
  • 19:00 - 02/03
    AIK Solna (W)
    vs
    HJK Helsinki (W)
  • 19:00 - 02/03
    FC Rosengard (W)
    vs
    HB Koge (W)
  • 19:00 - 02/03
    Djurgardens (W)
    vs
    Brommapojkarna (W)
  • 19:00 - 02/03
    Odd Grenland
    vs
    KFUM Oslo
  • 19:00 - 02/03
    Strindheim IL
    vs
    Traff
  • 19:00 - 02/03
    Eskilstuna United (W)
    vs
    IK Uppsala (W)
  • 19:00 - 02/03
    Blansko
    vs
    Vrchovina
  • 19:00 - 02/03
    Eidsvold Turn
    vs
    Lorenskog
  • 19:00 - 02/03
    Orebro Soder (W)
    vs
    Mallbackens IF (W)
  • 19:45 - 02/03
    Pitea IF (W)
    vs
    Sunnana SK (W)
  • 20:00 - 02/03
    Kolding BK (W)
    vs
    AGF Kvindefodbold APS (W)
  • 20:00 - 02/03
    Sloga Pozega
    vs
    Borac Cacak
  • 20:00 - 02/03
    Kristianstads DFF (W)
    vs
    Orebro (W)
  • 20:00 - 02/03
    Friska Viljor FC
    vs
    Pitea IF
  • 20:00 - 02/03
    Rosenborg BK (W)
    vs
    KIL/Hemne (W)
  • 20:00 - 02/03
    Malmo (W)
    vs
    Vittsjo GIK (W)
  • 20:00 - 02/03
    RW Rankweil
    vs
    Rheindorf Altach B
  • 20:00 - 02/03
    Sarpsborg 08
    vs
    Moss
  • 20:00 - 02/03
    USK Anif
    vs
    SV Wals-Grunau
  • 20:30 - 02/03
    Gefle IF (W)
    vs
    IK Brage (W)
  • 20:30 - 02/03
    IFK Norrkoping DFK (W)
    vs
    Hammarby (W)
  • 20:30 - 02/03
    Nordsjaelland (W)
    vs
    BK Hacken (W)
  • 21:00 - 02/03
    NK Celik
    vs
    FK Buducnost Banovici
  • 21:00 - 02/03
    Jelgava
    vs
    Riga FC II
  • 21:00 - 02/03
    Roskilde
    vs
    BK Frem
  • 21:00 - 02/03
    Sogndal
    vs
    Asane Fotball
  • 21:00 - 02/03
    Ullensaker/Kisa IL
    vs
    FK Arendal
  • 21:30 - 02/03
    SV Frauental
    vs
    Gleinstatten
  • 22:00 - 02/03
    Kristiansund BK
    vs
    Tromso IL
  • 22:00 - 02/03
    Vasalunds IF
    vs
    IFK Stocksund
  • 22:00 - 02/03
    FC Velim
    vs
    SK Kosmonosy
  • 22:00 - 02/03
    Nordstrand
    vs
    Grorud
  • 22:00 - 02/03
    Kongsvinger
    vs
    Bryne
  • 22:30 - 02/03
    Molde
    vs
    Rosenborg
  • 22:30 - 02/03
    Valerenga (W)
    vs
    Fortuna Hjorring (W)
  • 00:00 - 03/03
    Slavoj Olympia Bruntal
    vs
    Nove Sady
  • Australia Northern NSW League
  • 10:30 - 02/03
    New Lambton FC
    vs
    Valentine
  • 14:00 - 02/03
    Adamstown Rosebuds FC
    vs
    Charleston City Blues
  • 14:00 - 02/03
    Newcastle Olympic
    vs
    Edgeworth Eagles FC
  • 14:00 - 02/03
    Weston Workers FC
    vs
    Maitland
  • 15:00 - 02/03
    Lake Macquarie
    vs
    Broadmeadow Magic
  • FFSA SLR
  • 10:30 - 02/03
    Sturt Lions Reserves
    vs
    Adelaide Blue Eagles Reserve
  • 10:45 - 02/03
    Adelaide Vipers Reserve
    vs
    Western Strikers Reserves
  • 11:15 - 02/03
    North Eastern MetroStars Reserve
    vs
    Adelaide Raiders SC Reserve
  • 13:15 - 02/03
    Adelaide Olympic Reserve
    vs
    White City FK Beograd Reserves
  • J2 League
  • 11:00 - 02/03
    V-Varen Nagasaki
    vs
    Vegalta Sendai
  • 12:00 - 02/03
    Shimizu S-Pulse
    vs
    Ehime FC
  • 12:00 - 02/03
    JEF United Ichihara Chiba
    vs
    Fujieda MYFC
  • 12:00 - 02/03
    Mito Hollyhock
    vs
    Ventforet Kofu
  • 12:00 - 02/03
    Oita Trinita
    vs
    Yokohama FC
  • 13:05 - 02/03
    Kagoshima United
    vs
    Tokushima Vortis
  • VIC Premier League
  • 11:00 - 02/03
    Manningham United Blues
    vs
    South Melbourne
  • 14:15 - 02/03
    Altona Magic
    vs
    Dandenong Thunder
  • 16:00 - 02/03
    Hume City
    vs
    Port Melbourne
  • Victorian State League Division 1
  • 11:00 - 02/03
    North Geelong Warriors
    vs
    FC Bulleen Lions
  • 13:30 - 02/03
    Caroline Springs George Cross
    vs
    Langwarrin
  • FFSA Premier League
  • 11:00 - 02/03
    Croydon Kings
    vs
    Campbelltown City SC
  • 11:30 - 02/03
    Adelaide United FC (Youth)
    vs
    Modbury Jets
  • 13:30 - 02/03
    Metrostars SC
    vs
    Adelaide Raiders SC
  • 15:30 - 02/03
    Adelaide Olympic
    vs
    White City Woodville
  • India Santosh Trophy
  • 11:00 - 02/03
    Mizoram
    vs
    Railways FC
  • 16:00 - 02/03
    Delhi SA
    vs
    All Manipur FA
  • 20:30 - 02/03
    Karnataka State FA
    vs
    Maharashtra FA
  • Australia NPL Victoria U23 A
  • 11:15 - 02/03
    Caroline Springs George Cross U23
    vs
    Langwarrin U23
  • South Australian Premier
  • 11:30 - 02/03
    Salisbury United
    vs
    West Adelaide SC
  • 11:30 - 02/03
    Adelaide Victory
    vs
    West Torrens Birkalla
  • 11:30 - 02/03
    Fulham United FC
    vs
    Adelaide Cobras FC
  • 11:30 - 02/03
    Playford City Patriots
    vs
    Cumberland United FC
  • 13:00 - 02/03
    Adelaide Vipers
    vs
    Western Strikers SC
  • 13:00 - 02/03
    Sturt Lions
    vs
    Adelaide Blue Eagles
  • K League 2
  • 12:00 - 02/03
    Bucheon FC 1995
    vs
    Cheonan City
  • 14:30 - 02/03
    Chungbuk Cheongju
    vs
    Jeonnam Dragons
  • J3 League
  • 12:00 - 02/03
    SC Sagamihara
    vs
    Vanraure Hachinohe FC
  • 12:00 - 02/03
    Azul Claro Numazu
    vs
    Gainare Tottori
  • 12:00 - 02/03
    Giravanz Kitakyushu
    vs
    Grulla Morioka
  • 12:00 - 02/03
    Kamatamare Sanuki
    vs
    Kataller Toyama
  • 12:00 - 02/03
    Omiya Ardija
    vs
    FC Gifu
  • 12:00 - 02/03
    Miyazaki
    vs
    Fukushima United FC
  • 14:00 - 02/03
    FC Ryukyu
    vs
    Matsumoto Yamaga FC
  • K3 LEAGUE
  • 12:00 - 02/03
    Daejeon Korail
    vs
    Gangneung City
  • 12:00 - 02/03
    Gyeongju KHNP
    vs
    Paju Citizen FC
  • 12:00 - 02/03
    Hwaseong FC
    vs
    Daegu FC II
  • 12:00 - 02/03
    Pocheon FC
    vs
    Siheung City
  • 13:00 - 02/03
    Yeoju Sejong
    vs
    Mokpo City
  • Australia Northern NSW League
  • 12:00 - 02/03
    Weston Workers Reserves
    vs
    Maitland FC Reserves
  • 12:00 - 02/03
    Adamstown Rosebud Reserves
    vs
    Charlestown Azzurri Reserves
  • 12:00 - 02/03
    Newcastle Olympic FC Reserves
    vs
    Edgeworth Eagles Reserves
  • 13:00 - 02/03
    Lake Macquarie Reserves
    vs
    Broadmeadow Magic Reserves
  • Australia NSW Womens League
  • 12:00 - 02/03
    Charlestown Azzuri (W)
    vs
    Adamstown Rosebud (W)
  • Australia NPL Victoria U23
  • 12:00 - 02/03
    Altona Magic U23
    vs
    Dandenong Thunder U23
  • 13:15 - 02/03
    Hume City U23
    vs
    Port Melbourne U23
  • 14:00 - 02/03
    Heidelberg United U23
    vs
    Green Gully U23
  • Japanese WE League
  • 12:05 - 02/03
    Vegalta Sendai (W)
    vs
    Cerezo Osaka Sakai (W)
  • Australia NPL Queensland U23
  • 12:45 - 02/03
    SWQ Thunder U23
    vs
    Ipswich FC U23
  • 12:45 - 02/03
    Caboolture FC U23
    vs
    Mitchelton U23
  • 13:00 - 02/03
    WDSC Wolves U23
    vs
    Peninsula Power U23
  • 14:00 - 02/03
    Broadbeach United U23
    vs
    Logan Lightning U23
  • 16:15 - 02/03
    Brisbane City U23
    vs
    Sunshine Coast Wanderers U23
  • NSW Premier League
  • 13:00 - 02/03
    Sydney Olympic
    vs
    Sydney United
  • 15:00 - 02/03
    Blacktown City Demons
    vs
    Sutherland Sharks
  • 15:00 - 02/03
    Marconi Stallions
    vs
    Spirit FC
  • 15:00 - 02/03
    St George Saints
    vs
    Sydney FC (Youth)
  • Australia W-League
  • 13:00 - 02/03
    WS Wanderers (W)
    vs
    Sydney FC (W)
  • 14:00 - 02/03
    Brisbane Roar (W)
    vs
    Melbourne City (W)
  • Australia New South Wales League 2
  • 13:00 - 02/03
    Gladesville Ryde Magic
    vs
    Inner West Hawks
  • 13:00 - 02/03
    Fraser Park FC
    vs
    Western Rage
  • 15:00 - 02/03
    Camden Tigers SC
    vs
    PCYC Parramatta Eagles
  • 15:00 - 02/03
    Bankstown United FC
    vs
    Hearst Neville
  • 15:30 - 02/03
    Hawkesbury City SC
    vs
    Mounties Wanderers
  • Northern NSW U20 League
  • 13:00 - 02/03
    Inter Lions U20
    vs
    Nepean FC U20
  • 13:00 - 02/03
    Canterbury Bankstown U20
    vs
    Rydalmere Lions FCU20
  • 13:00 - 02/03
    SD Raiders U20
    vs
    Bankstown City Lions U20
  • 13:00 - 02/03
    UNSW FC U20
    vs
    Northern Tigers U20
  • 13:00 - 02/03
    Dulwich Hill U20
    vs
    Mt Druitt Town Rangers U20
  • 13:00 - 02/03
    Macarthur Rams U20
    vs
    Hakoah Sydney City East U20
  • 13:00 - 02/03
    Blacktown Spartans U20
    vs
    Bonnyrigg White Eagles U20
  • 13:00 - 02/03
    Marconi Stallions U20
    vs
    NWS Spirit FC U20
  • 13:00 - 02/03
    Blacktown City FC U20
    vs
    Sutherland Sharks U20
  • 06:00 - 03/03
    APIA Leichhardt Tigers U20
    vs
    Manly United U20
  • Australia Queensland Premier 2
  • 13:00 - 02/03
    Magic United TFA
    vs
    Souths United
  • 15:00 - 02/03
    North Lakes United
    vs
    Bayside United FC
  • 16:00 - 02/03
    Grange Thistle SC
    vs
    Ipswich knights SC
  • Ngoại hạng Hồng Kông
  • 14:00 - 02/03
    Wofoo Tai Po
    vs
    Eastern A.A Football Team
  • 14:00 - 02/03
    Hong Kong U23
    vs
    Southern District
  • QLD Premier League
  • 14:00 - 02/03
    Brisbane City
    vs
    Sunshine Coast Wanderers FC
  • 15:15 - 02/03
    Wynnum Wolves
    vs
    Peninsula Power
  • 16:30 - 02/03
    Moreton Bay United
    vs
    Brisbane Roar (Youth)
  • Australian cloth
  • 14:15 - 02/03
    Western Spirit
    vs
    North Brisbane
  • 15:00 - 02/03
    Mount Gravatt Hawks
    vs
    Centenary Stormers
  • 15:00 - 02/03
    North Pine United
    vs
    University of Queensland
  • 15:00 - 02/03
    Redcliffe PCYC
    vs
    Acacia Ridge
  • Australia NSW NPL Women
  • 14:30 - 02/03
    Northern Tigers FC (W)
    vs
    NWS Spirit (W)
  • Australia Queensland Women
  • 14:45 - 02/03
    Peninsula Power (W)
    vs
    Brisbane Olympic (W)
  • 15:00 - 02/03
    Mitchelton (W)
    vs
    Queensland Lions(W)
  • Australia NSW Super League
  • 15:00 - 02/03
    Bulls Academy
    vs
    Dunbar Rovers FC
  • 15:00 - 02/03
    SD Raiders FC
    vs
    Bankstown City Lions
  • 15:00 - 02/03
    Dulwich Hill SC
    vs
    Mt Druitt Town Rangers FC
  • 15:00 - 02/03
    Canterbury Bankstown FC
    vs
    Rydalmere Lions FC
  • 15:00 - 02/03
    Inter Lions
    vs
    Nepean Football Club
  • 15:00 - 02/03
    Macarthur Rams
    vs
    Hake Ya Dong in Sydney City
  • 15:00 - 02/03
    University NSW
    vs
    Northern Tigers
  • 15:00 - 02/03
    Blacktown Spartans
    vs
    Bonnyrigg White Eagles
  • Australia Queensland Leagues
  • 15:00 - 02/03
    Caboolture FC
    vs
    Mitchelton FC
  • 15:00 - 02/03
    SWQ Thunder
    vs
    Ipswich City
  • 16:15 - 02/03
    Broadbeach United
    vs
    Logan Lightning
  • South Africa Reserve League
  • 15:00 - 02/03
    Mamelodi Sundowns Reserves
    vs
    Cape Town City FC Reserves
  • 15:00 - 02/03
    Sekhukhune United Reserves
    vs
    Golden Arrows Reserves
  • 15:00 - 02/03
    Orlando Pirates Reserves
    vs
    Amazulu Reserves
  • 17:00 - 02/03
    Moroka Swallows Reserves
    vs
    Royal AM Reserves
  • Kenya League Women
  • 15:00 - 02/03
    Ulinzi Starlets (W)
    vs
    KSL FC (W)
  • Kenya Super League
  • 15:00 - 02/03
    Naivas FC
    vs
    Migori Youth
  • 17:00 - 02/03
    Luanda Villa SC
    vs
    Kibera Black Stars
  • Ngoại Hạng Mông Cổ
  • 15:15 - 02/03
    Bayanzurkh Sporting Ilch
    vs
    SP Falcons
  • 18:15 - 02/03
    FC Ulaanbaatar
    vs
    Khangarid Klub
  • FNL Nga
  • 15:30 - 02/03
    Yenisey Krasnoyarsk
    vs
    Torpedo Moscow
  • 16:00 - 02/03
    Torpedo Miass
    vs
    FK Kaluga
  • 17:30 - 02/03
    Sokol
    vs
    FK Makhachkala
  • 18:00 - 02/03
    Irtysh 1946 Omsk
    vs
    Avangard
  • 18:00 - 02/03
    Mashuk-KMV
    vs
    Volga Ulyanovsk
  • 18:00 - 02/03
    Tekstilshchik Ivanovo
    vs
    Dinamo Briansk
  • 19:00 - 02/03
    PFK Kuban
    vs
    Shinnik Yaroslavl
  • 19:00 - 02/03
    FK Leningradets
    vs
    KAMAZ Naberezhnye Chelny
  • 19:00 - 02/03
    Khimik Dzerzhinsk
    vs
    Spartak Kostroma
  • Thailand League Women
  • 15:30 - 02/03
    Chonburi Sports School (W)
    vs
    Kasem Bundit FC (W)
  • VĐQG Campuchia
  • 15:45 - 02/03
    Prey Veng
    vs
    Tiffy Army FC
  • 18:00 - 02/03
    Svay Rieng FC
    vs
    Angkor tiger FC
  • Ngoại Hạng Kazakhstan
  • 16:00 - 02/03
    FC Kairat Almaty
    vs
    Kyzylzhar Petropavlovsk
  • 16:00 - 02/03
    FK Yelimay Semey
    vs
    FK Atyrau
  • 18:30 - 02/03
    Ordabasy
    vs
    FC Shakhtyor Karagandy
  • 21:00 - 02/03
    Tobol Kostanai
    vs
    Turan Turkistan
  • Turkey A2 League U19
  • 16:00 - 02/03
    Ankaragucu U19
    vs
    Kasimpasa U19
  • 16:00 - 02/03
    Istanbulspor U19
    vs
    Trabzonspor U19
  • 16:00 - 02/03
    Ankaraspor U19
    vs
    Buyuksehir BLD.Spor U19
  • 16:00 - 02/03
    Altay Spor KulubuU19
    vs
    Goztepe U19
  • 16:00 - 02/03
    Yeni Malatyaspor U19
    vs
    Kayserispor U19
  • 16:00 - 02/03
    Denizlispor U19
    vs
    Genclerbirligi U19
  • 16:00 - 02/03
    Bandirmaspor U19
    vs
    Manisa Belediyespor U19
  • 16:00 - 02/03
    Bursaspor U19
    vs
    Caykur Rizespor U19
  • 16:00 - 02/03
    Keciorengucu U19
    vs
    Sakaryaspor U19
  • 17:00 - 02/03
    Eyupspor U19
    vs
    Boluspor U19
  • 18:30 - 02/03
    Umraniyespor U19
    vs
    Bayrampasa U19
  • 19:00 - 02/03
    Eskisehirspor U19
    vs
    Pendikspor U19
  • Hungary U19 A League
  • 16:00 - 02/03
    Vasas U19
    vs
    Ujpesti TE U19
  • 17:00 - 02/03
    Diosgyor VTK U19
    vs
    Illes Akademia Haladas U19
  • 19:00 - 02/03
    III.Keruleti TVE U19
    vs
    Ferencvarosi U19
  • Ukraine U21 Liga
  • 16:00 - 02/03
    FC Shakhtar Donetsk U21
    vs
    Kryvbas U21
  • 17:00 - 02/03
    Obolon Kiev U21
    vs
    Dnipro-1 U21
  • 18:00 - 02/03
    PFC Oleksandria U21
    vs
    Zorya U21
  • Israel Youth League
  • 16:00 - 02/03
    Hapoel Beer Sheva U19
    vs
    Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
  • 16:00 - 02/03
    Hapoel Raanana Roei U19
    vs
    Ashdod MS U19
  • 16:30 - 02/03
    Hapoel Kfar Saba U19
    vs
    Maccabi Haifa U19
  • 17:00 - 02/03
    Hapoel Hadera U19
    vs
    Hapoel Haifa U19
  • 17:10 - 02/03
    Maccabi Netanya U19
    vs
    Maccabi Tel Aviv Shachar U19
  • 17:15 - 02/03
    Maccabi Petach Tikva U19
    vs
    Bnei Sakhnin U19
  • 17:20 - 02/03
    Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
    vs
    Hapoel Tel Aviv U19
  • Hạng 2 Romania
  • 16:00 - 02/03
    Ceahlaul Piatra Neamt
    vs
    ACS Dumbravita
  • 16:00 - 02/03
    Alexandria
    vs
    Tunari
  • 16:00 - 02/03
    CSM Slatina
    vs
    Scolar Resita
  • 16:00 - 02/03
    Arges
    vs
    Progresul Spartac
  • 16:00 - 02/03
    Metaloglobus
    vs
    Concordia Chiajna
  • 16:00 - 02/03
    CSA Steaua Bucuresti
    vs
    ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu
  • 16:00 - 02/03
    Unirea Dej
    vs
    Chindia Targoviste
  • 16:30 - 02/03
    FC Unirea 2004 Slobozia
    vs
    FK Csikszereda Miercurea Ciuc
  • Hungary U19 2nd Division
  • 16:00 - 02/03
    NergihasaU19
    vs
    KaposvarU19
  • Greece U19
  • 16:00 - 02/03
    Panserraikos U19
    vs
    Asteras Tripolis U19
  • 17:00 - 02/03
    Aris Thessaloniki U19
    vs
    AEK Athens U19
  • 17:00 - 02/03
    PAS Lamia U19
    vs
    PAOK Saloniki U19
  • 17:00 - 02/03
    PAS Giannina U19
    vs
    Atromitos U19
  • 17:00 - 02/03
    Iraklis 1908 FC U19
    vs
    Kozani U19
  • 17:30 - 02/03
    Egaleo U19
    vs
    Kallithea U19
  • 18:30 - 02/03
    OFI Crete U19
    vs
    Panathinaikos U19
  • 20:00 - 02/03
    AE Kifisias U19
    vs
    Panaitolikos U19
  • Croatia U19 League
  • 16:00 - 02/03
    Sesvete U19
    vs
    NK Varazdin U19
  • 17:00 - 02/03
    NK Rudes U19
    vs
    Slaven Belupo U19
  • 19:00 - 02/03
    Rijeka U19
    vs
    Zagreb locomotive U19
  • Myanmar Cup
  • 16:00 - 02/03
    Dagon FC
    vs
    Dagon FC
  • 16:00 - 02/03
    Thitsar Arman FC
    vs
    Mawyawadi
  • Romania Liga 4
  • 16:00 - 02/03
    ACB Ineu II
    vs
    CS Soimii Simand
  • 20:00 - 02/03
    National Sebis
    vs
    Frontiera Curtici
  • Czech Republic U19 League
  • 16:00 - 02/03
    Slovan Liberec U19
    vs
    Viktoria Plzen U19
  • 17:00 - 02/03
    Vysocina Jihlava U19
    vs
    Pardubice U19
  • 17:00 - 02/03
    Dukla Praha U19
    vs
    Sigma Olomouc U19
  • 18:00 - 02/03
    Brno U19
    vs
    MFK Karvina U19
  • 18:45 - 02/03
    Slavia Praha U19
    vs
    Banik Ostrava U19
  • 19:00 - 02/03
    Dynamo Ceske Budejovice U19
    vs
    Tescoma Zlin U19
  • 19:00 - 02/03
    Sparta Praha U19
    vs
    Frydek-Mistek U19
  • 20:00 - 02/03
    Mlada Boleslav U19
    vs
    Slovacko U19
  • Hạng Nhất Séc
  • 16:15 - 02/03
    SK Motorlet Praha
    vs
    Viktoria Plzen B
  • 16:15 - 02/03
    FC Pisek
    vs
    Povltava FA
  • 16:15 - 02/03
    Pardubice B
    vs
    Banik Most-Sous
  • 16:30 - 02/03
    FK Kolin
    vs
    Zivanice
  • 16:30 - 02/03
    FK Prepere
    vs
    Hradec Kralove B
  • 16:30 - 02/03
    Ceske Budejovice B
    vs
    Sokol Hostoun
  • 17:00 - 02/03
    Teplice B
    vs
    Chlumec nad Cidlinou
  • 20:30 - 02/03
    Arsenal Ceska Lipa
    vs
    Sokol Brozany
  • 20:30 - 02/03
    Slovan Velvary
    vs
    Slovan Liberec II
  • 20:30 - 02/03
    Domazlice
    vs
    FK Kraluv Dvur
  • Giao Hữu Quốc Tế
  • 16:15 - 02/03
    Nepal (W) U16
    vs
    Bangladesh (W) U16
  • 17:30 - 02/03
    San Marino U16
    vs
    Kosovo U16
  • 20:30 - 02/03
    AlbaniaU16
    vs
    Belize U16
  • 23:15 - 02/03
    Sierra Leone (W)
    vs
    Liberia U20(W)
  • Israel C League
  • 16:30 - 02/03
    Ironi Bnei Kabul
    vs
    Maccabi Ahva Shaab
  • 01:15 - 03/03
    Hakoah Amidar Ramat Gan FC
    vs
    Beitar Tel Aviv Ramla
  • 01:30 - 03/03
    Ahali Tamra
    vs
    Hapoel Ironi Karmiel
  • Vô địch Trẻ Ý
  • 17:00 - 02/03
    Lazio U20
    vs
    Frosinone U20
  • 19:00 - 02/03
    Atalanta U20
    vs
    AS Roma U20
  • 19:00 - 02/03
    Cagliari U19
    vs
    Sampdoria Youth
  • 21:00 - 02/03
    Bologna U20
    vs
    Verona U20
  • Algeria U20 Youth League
  • 17:00 - 02/03
    SKAF Khemis Miliana U21
    vs
    CR Temouchent U21
  • 17:00 - 02/03
    JSM Tiaret U21
    vs
    ESM Kolea U21
  • 17:00 - 02/03
    ES Mostaganem U21
    vs
    WA Mostaganem U21
  • 17:00 - 02/03
    RC Arba U21
    vs
    MCB Oued Sly U21
  • Hungary Womens Division 1 League
  • 17:00 - 02/03
    Viktoria FC Szombathely (W)
    vs
    Budaorsi SC (W)
  • 17:00 - 02/03
    MOL Fehervar FC (W)
    vs
    Astra Hungary (W)
  • 20:00 - 02/03
    Ferencvarosi TC (W)
    vs
    MTK Hungaria FC (W)
  • 20:00 - 02/03
    Gyori Dozsa (W)
    vs
    Diosgyori VTK (W)
  • 20:00 - 02/03
    Szekszard UFC (W)
    vs
    Soroksar (W)
  • 20:00 - 02/03
    Szetomeharry (W)
    vs
    Puskas Akademia (W)
  • Armenia Division 2
  • 17:00 - 02/03
    FC Syunik
    vs
    Ararat-Armenia B
  • POL WD1
  • 17:00 - 02/03
    GKS Gornik Leczna (W)
    vs
    APLG Gdansk (W)
  • 18:00 - 02/03
    UKS Lodz (W)
    vs
    Pogon Tczew (W)
  • 18:00 - 02/03
    KKPK Medyk Konin (W)
    vs
    Rekord Bielsko Biala (W)
  • 18:00 - 02/03
    Stomil Olsztyn (W)
    vs
    Slask Wroclaw (W)
  • 23:30 - 02/03
    Czarni Sosnowiec (W)
    vs
    GKS Katowice (W)
  • 00:00 - 03/03
    Pogon Szczecin (W)
    vs
    AZS UJ Krakow (W)
  • Kenya Premier League
  • 17:00 - 02/03
    FC Talanta
    vs
    Kakamega Homeboyz
  • 19:00 - 02/03
    Muhoroni Youth
    vs
    Tusker
  • 19:00 - 02/03
    Gor Mahia
    vs
    Posta Rangers
  • 19:00 - 02/03
    Kariobangi Sharks
    vs
    Nairobi Star City
  • 20:00 - 02/03
    Bidco United
    vs
    Sofapaka FC
  • Poland III Liga
  • 17:00 - 02/03
    Jaguar Gdansk
    vs
    Sparta Sycewice
  • 18:00 - 02/03
    Unia Solec Kujawski
    vs
    Stargard Szczecinski
  • 18:00 - 02/03
    Chelmianka Chelm
    vs
    Unia Tarnow
  • 18:00 - 02/03
    Odra Bytom Odrzanski
    vs
    MKS Kluczbork
  • 18:00 - 02/03
    Pogon Szczecin II
    vs
    Sokol Kleczew
  • 19:00 - 02/03
    Czarni Polaniec
    vs
    Siarka Tarnobrzeg
  • 19:00 - 02/03
    LKS Goczalkowice Zdroj
    vs
    Warta Gorzów Wielkopolski
  • 19:00 - 02/03
    LZS Starowice Dolne
    vs
    Gornik II Zabrze
  • 19:00 - 02/03
    Flota Swinoujscie
    vs
    Stolem Gniewino
  • 19:00 - 02/03
    Garbarnia Krakow
    vs
    Wisloka Debica
  • 19:00 - 02/03
    Olimpia Zambrow
    vs
    Pelikan Lowicz
  • 20:00 - 02/03
    MKS Notec Czarnkow
    vs
    KS Polonia Sroda Wlkp
  • 20:00 - 02/03
    Wislanie Jaskowice
    vs
    KS Wieczysta Krakow
  • 20:00 - 02/03
    Karpaty Krosno
    vs
    Podhale Nowy Targ
  • 20:00 - 02/03
    Avia Swidnik
    vs
    KSZO Ostrowiec
  • 20:00 - 02/03
    GKP Gorzow
    vs
    Lechia Zielona Gora
  • 20:00 - 02/03
    LKS Lomza
    vs
    Pogon Grodzisk Mazowiecki
  • 20:00 - 02/03
    Wikielec
    vs
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
  • 20:00 - 02/03
    Sieradz
    vs
    Pilica Bialobrzegi
  • 20:00 - 02/03
    Star Starachowice
    vs
    Swidniczanka Swidnik
  • 20:00 - 02/03
    Carina Gubin
    vs
    Slask Wroclaw II
  • 20:00 - 02/03
    GKS Belchatow
    vs
    Bron Radom
  • 20:30 - 02/03
    Gawin Sleza Wroclaw
    vs
    Gornik Polkowice
  • 20:30 - 02/03
    Rekord Bielsko-Biala
    vs
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
  • 21:00 - 02/03
    KS Legionovia Legionowo
    vs
    Mlawianka Mlawa
  • 21:00 - 02/03
    Unia Swarzedz
    vs
    KS Pogon Nowe Skalmierzyce
  • 22:59 - 02/03
    Elana Torun
    vs
    Zawisza Bydgoszcz SA
  • 22:59 - 02/03
    Karkonosze Jelenia Gora
    vs
    Rakow Czestochowa 2
  • 22:59 - 02/03
    Podlasie Biala Podlaska
    vs
    Sokol Sieniawa
  • 00:00 - 03/03
    Victoria Sulejowek
    vs
    Unia Skierniewice
  • Italian Youth League B
  • 17:00 - 02/03
    Venezia F.C. Youth
    vs
    Renate U19
  • 17:00 - 02/03
    Cosenza Calcio Youth
    vs
    Pescara Youth
  • 17:15 - 02/03
    Cesena U20
    vs
    Crotone U19
  • 18:00 - 02/03
    Perugia Youth
    vs
    Ternana u20
  • 20:00 - 02/03
    Monopoli Youth
    vs
    Napoli Youth
  • 20:00 - 02/03
    Palermo U20
    vs
    Ascoli Youth
  • 20:30 - 02/03
    US Cremonese U20
    vs
    Brescia U20
  • 20:30 - 02/03
    Parma U20
    vs
    FeralpiSalo Youth
  • 20:30 - 02/03
    Reggiana U20
    vs
    AlbinoLeffe Youth
  • 20:30 - 02/03
    Spal U19
    vs
    Alessandria Youth
  • 20:30 - 02/03
    Udinese U20
    vs
    Padova U19
  • 20:30 - 02/03
    Vicenza U20
    vs
    FC Sudtirol Youth
  • 21:00 - 02/03
    Virtus Entella U20
    vs
    Spezia U20
  • 21:00 - 02/03
    Sha LAN U19
    vs
    Bari U19
  • Morocco League Women
  • 17:00 - 02/03
    CSST Temara (W)
    vs
    FUS Rabat (W)
  • 21:00 - 02/03
    SC Chabab Mohamedia (W)
    vs
    Raja Ait Iazza (W)
  • V.League 2
  • 17:00 - 02/03
    Dong Nai Berjaya
    vs
    Huda Hue
  • 17:00 - 02/03
    Dong Tam Long An
    vs
    Dong Thap
  • 18:00 - 02/03
    PVF-CAND
    vs
    Ba Ria Vung Tau FC
  • Germany Youth U19 League
  • 17:00 - 02/03
    Alemannia Aachen U19
    vs
    Fortuna Dusseldorf U19
  • 17:00 - 02/03
    Dynamo Dresden U19
    vs
    St. Pauli U19
  • 19:00 - 02/03
    Eintracht Frankfurt U19
    vs
    Greuther Furth U19
  • 19:00 - 02/03
    VfB Stuttgart U19
    vs
    Ingolstadt U19
  • 20:00 - 02/03
    Eintracht Braunschweig U19
    vs
    Union Berlin U19
  • 20:00 - 02/03
    VfL Osnabruck U19
    vs
    Hamburger SV U19
  • V.League 3
  • 17:00 - 02/03
    Brindisi U19
    vs
    Ancona U21
  • 20:30 - 02/03
    Pro Vercelli U19
    vs
    Olbia U19
  • 20:30 - 02/03
    Latina U19
    vs
    Gubbio U19
  • 20:30 - 02/03
    CartanU19
    vs
    Audace Cerignola U19
  • 20:30 - 02/03
    Pro Sesto U19
    vs
    US Pergolettese U19
  • 21:00 - 02/03
    SS Turris Calcio U19
    vs
    Virtus Francavilla U19
  • Slovakia I Liga Women
  • 17:00 - 02/03
    AS Trencin (W)
    vs
    Slovan Bratislava (W)
  • 20:30 - 02/03
    TJ Spartak Myjava(W)
    vs
    MFK Ruzomberok (W)
  • 21:00 - 02/03
    Dukla Banska Bystrica (W)
    vs
    Spartak Trnava (W)
  • 21:00 - 02/03
    MFK Topolcany (W)
    vs
    SKF Zilina (W)
  • 22:59 - 02/03
    FC Petrzalka (W)
    vs
    FC Tatran Presov (W)
  • Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ
  • 17:30 - 02/03
    Bodrumspor
    vs
    Eyupspor
  • 17:30 - 02/03
    Tuzlaspor
    vs
    Keciorengucu
  • 20:00 - 02/03
    Erzurum BB
    vs
    Kocaelispor
  • 22:59 - 02/03
    Sakaryaspor
    vs
    Manisa BB Spor
  • VĐQG Estonia
  • 17:30 - 02/03
    FC Kuressaare
    vs
    Nomme JK Kalju
  • 19:30 - 02/03
    Levadia Tallinn
    vs
    Trans Narva
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division
  • 17:30 - 02/03
    Soneja
    vs
    Castellon B
  • 17:30 - 02/03
    Villarreal C
    vs
    UD Levante B
  • 19:00 - 02/03
    Atletico Melilla
    vs
    CD Huetor Vega
  • 19:00 - 02/03
    Panaderia Pulido
    vs
    CF San Bartolome
  • 21:30 - 02/03
    Alesves
    vs
    CD Oberena
  • 22:00 - 02/03
    Alaves C
    vs
    CD Vitoria(SPA)
  • 22:00 - 02/03
    Ponferradina B
    vs
    Colegios Diocesanos
  • 22:00 - 02/03
    Athletic Torrellano
    vs
    Ontinyent CF
  • 22:00 - 02/03
    Patacona
    vs
    UD Rayo Ibense
  • 22:00 - 02/03
    CD Ebro
    vs
    SD Ejea
  • 22:00 - 02/03
    Beti Kozkor KE
    vs
    CD Huarte
  • 22:30 - 02/03
    Atzeneta UE
    vs
    Elche CF Ilicitano
  • 22:30 - 02/03
    CD Berceo
    vs
    Oyonesa Tudelano
  • 22:30 - 02/03
    CD Cantolagua
    vs
    Bidzala
  • 22:30 - 02/03
    CD Mirandes B
    vs
    Palencia
  • 22:30 - 02/03
    CD Laguna de Duero
    vs
    CyD Leonesa Jupiter Leones B
  • 22:30 - 02/03
    Aurrera Ondarroa
    vs
    CD Touring
  • 22:30 - 02/03
    CD La Virgen Del Camino
    vs
    Atletico Tordesillas
  • 22:30 - 02/03
    CD Caspe
    vs
    CD Binefar
  • 22:30 - 02/03
    CD Villacanas
    vs
    Huracan de Balazote
  • 22:30 - 02/03
    CD Lerines
    vs
    UDC Txantrea KKE
  • 22:30 - 02/03
    Avance Ezcabarte
    vs
    CD Subiza
  • 22:30 - 02/03
    CD Cortes
    vs
    Lagunak
  • 22:30 - 02/03
    Llosetense
    vs
    Alaior
  • 22:30 - 02/03
    CE Felanitx
    vs
    Mallorca B
  • 22:30 - 02/03
    Velarde
    vs
    Samanod
  • 22:30 - 02/03
    CD Beti Onak
    vs
    Pamplona
  • 22:45 - 02/03
    CD Bezana
    vs
    Solares
  • 22:45 - 02/03
    CD Derio
    vs
    SD Beasain
  • 22:59 - 02/03
    CA Bembibre
    vs
    Almazan
  • 22:59 - 02/03
    At. Pulpileno
    vs
    EG El Palmar
  • 22:59 - 02/03
    CD Tarancon
    vs
    CD Torrijos
  • 22:59 - 02/03
    CD Cristo Atletico
    vs
    Villaralbo CF
  • 22:59 - 02/03
    Malaga City
    vs
    Motril
  • 22:59 - 02/03
    CD Colindres
    vs
    CF Vimenor
  • 22:59 - 02/03
    Atletico Mineros
    vs
    SD Torina
  • 22:59 - 02/03
    Atletico Albericia
    vs
    CD Guarnizo
  • 22:59 - 02/03
    Leioa
    vs
    Cultural de Durango
  • 23:30 - 02/03
    CD Santa Ursula
    vs
    Teror
  • 23:30 - 02/03
    CD Azuqueca
    vs
    Suokuaili Moss
  • 23:45 - 02/03
    SD Deusto
    vs
    CD Lagun Onak
  • 00:00 - 03/03
    Pena Sport
    vs
    UCD Burlades
  • 00:00 - 03/03
    Villarrubia CF
    vs
    CS Puertollano
  • 00:00 - 03/03
    SD Revilla
    vs
    U.M. Escobedo
  • 00:00 - 03/03
    CD Buzanada
    vs
    UD Tamaraceite
  • 00:00 - 03/03
    SD Laredo
    vs
    AD Siete Villas
  • 00:15 - 03/03
    Silva SD
    vs
    Sarriana
  • 00:30 - 03/03
    CSD Arzua
    vs
    UD Ourense
  • 00:30 - 03/03
    UD Gijon Industrial
    vs
    Condal CF
  • 01:00 - 03/03
    Urduliz FT
    vs
    Portugalete
  • 02:00 - 03/03
    Anorga
    vs
    Pasaia KE
  • Thai League 2
  • 17:30 - 02/03
    Samut Prakan City
    vs
    Chanthaburi FC
  • 18:00 - 02/03
    Nakhon Ratchasima
    vs
    Singha GB Kanchanaburi
  • 18:00 - 02/03
    Pattaya Discovery United FC
    vs
    Ayutthaya United
  • 18:30 - 02/03
    Chainat FC
    vs
    Kasetsart FC
  • 19:00 - 02/03
    Chiangmai FC
    vs
    Phrae United FC
  • Holland Reserve League
  • 17:30 - 02/03
    Alphense Boys Reserves
    vs
    Zeeburgia U21
  • 18:30 - 02/03
    Excelsior Maassluis U21
    vs
    Spartaan20 U21
  • 20:00 - 02/03
    FC Groningen Reserves
    vs
    De Graafschap (R)
  • 20:45 - 02/03
    NEC U21
    vs
    Cambuur Leeuwarden Reserves
  • VĐQG Bulgaria
  • 17:45 - 02/03
    Etar
    vs
    Lokomotiv Sofia
  • 20:15 - 02/03
    FK Levski Krumovgrad
    vs
    Lokomotiv Plovdiv
  • 22:45 - 02/03
    Slavia Sofia
    vs
    Botev Plovdiv
  • Hạng 2 Bồ Đào Nha
  • 18:00 - 02/03
    Uniao Leiria
    vs
    CD Mafra
  • 21:00 - 02/03
    Feirense
    vs
    SL Benfica B
  • Poland Division 2
  • 18:00 - 02/03
    Sandecja Nowy Sacz
    vs
    GKS Jastrzebie
  • 18:00 - 02/03
    Radunia Stezyca
    vs
    Olimpia Elblag
  • 22:30 - 02/03
    Skra Czestochowa
    vs
    Lech II Poznan
  • 22:59 - 02/03
    Polonia Bytom
    vs
    Zaglebie Lubin B
  • 22:59 - 02/03
    Olimpia Grudziadz
    vs
    Kotwica Kolobrzeg
  • VĐQG Ukraina
  • 18:00 - 02/03
    FC Mynai
    vs
    Metalist 1925 Kharkiv
  • 20:30 - 02/03
    Dynamo Kyiv
    vs
    Chernomorets Odessa
  • 20:30 - 02/03
    FC Vorskla Poltava
    vs
    Veres
  • 22:59 - 02/03
    Kolos Kovalyovka
    vs
    Rukh Vynnyky
  • VĐQG Lithuania
  • 18:00 - 02/03
    Dziugas Telsiai
    vs
    FK Panevezys
  • 20:00 - 02/03
    Banga Gargzdai
    vs
    Kauno Zalgiris
  • Turkiye Lig3
  • 18:00 - 02/03
    Altinordu
    vs
    Kirsehir Koyhizmetleri
  • 18:00 - 02/03
    Amedspor
    vs
    Karaman Belediyespor
  • 18:00 - 02/03
    Sariyer
    vs
    Inegolspor
  • 18:00 - 02/03
    Menemen Belediye Spor
    vs
    76 Igdir Belediye spor
  • 18:00 - 02/03
    Iskenderun FK
    vs
    Etimesgut Belediye Spor
  • 18:00 - 02/03
    Duzcespor
    vs
    Fethiyespor
  • 18:00 - 02/03
    Denizlispor
    vs
    Kastamonuspor
  • 18:00 - 02/03
    Dai Lin Jissbon
    vs
    Isparta 32 Spor
  • 18:00 - 02/03
    Aksarayspor
    vs
    Erzincanspor
  • 18:00 - 02/03
    Ankarademirspor
    vs
    Adiyamanspor
  • 18:00 - 02/03
    Belediye Vanspor
    vs
    Afjet Afyonspor
  • 18:00 - 02/03
    Nazillispor
    vs
    Kirklarelispor
  • 18:00 - 02/03
    Bursa Niluferspor AS
    vs
    Hekimoglu Trabzon
  • 18:00 - 02/03
    Bursaspor
    vs
    Bukaspor
  • 18:00 - 02/03
    Halide Edip Adivarspor
    vs
    Serik Belediyespor
  • 18:00 - 02/03
    Ankaraspor FK
    vs
    Zonguldak
  • 18:00 - 02/03
    Usakspor
    vs
    Utkoi
  • Ngoại Hạng Armenia
  • 18:00 - 02/03
    Alashkert
    vs
    FC Noah
  • 18:00 - 02/03
    Shirak
    vs
    Urartu
  • Turkey 3. Ligi B
  • 18:00 - 02/03
    Fatsa Belediyespor
    vs
    Erbaaspor S
  • I-League
  • 18:00 - 02/03
    Inter Kashi
    vs
    Rajasthan Club
  • Iceland League Cup
  • 18:00 - 02/03
    Hafnarfjordur
    vs
    Grotta Seltjarnarnes
  • 21:00 - 02/03
    Fram Reykjavik
    vs
    IBV Vestmannaeyjar
  • 22:59 - 02/03
    Dalvik Reynir
    vs
    Vikingur Reykjavik
  • 23:15 - 02/03
    Thor Akureyri
    vs
    KR Reykjavik
  • Zambia Super League
  • 18:00 - 02/03
    Forest Rangers
    vs
    MUZA FC
  • 20:00 - 02/03
    Nkwazi
    vs
    Kabwe Warriors
  • 20:00 - 02/03
    Power Dynamos
    vs
    Green Buffaloes
  • 20:00 - 02/03
    Prison Leopards FC
    vs
    Zanaco
  • Burundi League
  • 18:00 - 02/03
    Magara Young Boys
    vs
    Vitalo
  • 20:30 - 02/03
    Bumamuru
    vs
    LLB Academic
  • Spain Youth League
  • 18:00 - 02/03
    Cartagena FC U19
    vs
    Villarreal U19
  • 18:00 - 02/03
    ED Val Minor Nigran U19
    vs
    Real Oviedo U19
  • 18:00 - 02/03
    Real Zaragoza U19
    vs
    Mallorca U19
  • 19:00 - 02/03
    CD Sobradillo U19
    vs
    AD Huracan U19
  • 19:00 - 02/03
    SD San Jose U19
    vs
    Arucas CF U19
  • 22:00 - 02/03
    UCAM Murcia U19
    vs
    Atletico Madrileno U19
  • 22:00 - 02/03
    Union Adarve U19
    vs
    Numancia U19
  • 22:00 - 02/03
    Verina CF U19
    vs
    CD Choco U19
  • 22:00 - 02/03
    Real Murcia U19
    vs
    CD Roda U19
  • 22:00 - 02/03
    Valencia U19
    vs
    Ranero U19
  • 22:00 - 02/03
    Girona U19
    vs
    CD San Francisco U19
  • 22:30 - 02/03
    CF Rayo Majadahonda U19
    vs
    Rayo Vallecano U19
  • 22:30 - 02/03
    Platges de Calvia U19
    vs
    Barcelona U19
  • 23:30 - 02/03
    EF Gava U19
    vs
    CF Damm U19
  • 00:00 - 03/03
    Cultural de Durango U19
    vs
    Bilbao U19
  • South Africa League Women
  • 18:00 - 02/03
    Durban Ladies FC (W)
    vs
    University of Pretoria (W)
  • VĐQG Nữ Bồ Đào Nha
  • 18:00 - 02/03
    Racing Power (W)
    vs
    Maritimo (W)
  • 22:00 - 02/03
    Famalicao (W)
    vs
    SCU Torreense (W)
  • 22:00 - 02/03
    Valadares Gaia FC (W)
    vs
    CA Ouriense (W)
  • 22:00 - 02/03
    Vilaverdense (W)
    vs
    SF Damaiense (W)
  • Poland Mloda Ekstraklasa
  • 18:00 - 02/03
    Gornik Zabrze (Youth)
    vs
    Jagiellonia Bialystok (Youth)
  • 18:00 - 02/03
    Rakow Czestochowa (Youth)
    vs
    Polonia Warszawa (Youth)
  • VĐQG Hungary
  • 18:30 - 02/03
    Debrecin VSC
    vs
    Mezokovesd Zsory
  • 20:30 - 02/03
    Kisvarda FC
    vs
    ZalaegerzsegTE
  • 00:45 - 03/03
    Diosgyor VTK
    vs
    Videoton Puskas Akademia
  • Indian Super League
  • 18:30 - 02/03
    Minerva Punjab
    vs
    Mumbai City
  • 21:00 - 02/03
    Bengaluru
    vs
    Kerala Blasters FC
  • Poland League Women
  • 18:30 - 02/03
    Zabkovia Zabki (W)
    vs
    Polonia Sroda Wlkp (W)
  • 19:00 - 02/03
    Sportowa Czworka Radom (W)
    vs
    Bielawianka Bielawa (W)
  • Hạng Nhất Ba Lan
  • 18:40 - 02/03
    GKS Katowice
    vs
    Znicz Pruszkow
  • 21:00 - 02/03
    LKS Nieciecza
    vs
    Wisla Plock
  • 23:30 - 02/03
    Odra Opole
    vs
    Wisla Krakow
  • Greece Super League Women
  • 18:45 - 02/03
    Atromitos (W)
    vs
    AEK Athens (W)
  • 20:00 - 02/03
    Kastoria GPO (W)
    vs
    PAOK Saloniki (W)
  • Croatia 2.HNL
  • 18:50 - 02/03
    HNK Sibenik
    vs
    NK Croatia Zmijavci
  • 21:00 - 02/03
    Bijelo Brdo
    vs
    HNK Cibalia
  • 21:00 - 02/03
    HNK Vukovar 91
    vs
    NK Jarun
  • 21:00 - 02/03
    NK Solin
    vs
    NK Dubrava Zagreb
  • Cúp Khu vực Đức
  • 19:00 - 02/03
    Hannover 96 Am
    vs
    Hamburger SV (Youth)
  • 19:00 - 02/03
    Phonix Lubeck
    vs
    SC Spelle-Venhaus
  • 19:00 - 02/03
    VSG Altglienicke
    vs
    Hansa Rostock II
  • 19:00 - 02/03
    SV Babelsberg 03
    vs
    Berliner FC Dynamo
  • 19:00 - 02/03
    Carl Zeiss Jena
    vs
    Hertha BSC Berlin Youth
  • 20:00 - 02/03
    Wurzburger Kickers
    vs
    SpVgg Ansbach
  • 20:00 - 02/03
    DJK Vilzing
    vs
    FC Augsburg II
  • 20:00 - 02/03
    Schweinfurt 05 FC
    vs
    FC Memmingen
  • 20:00 - 02/03
    SV Schalding Heining
    vs
    Bayern Munchen (Youth)
  • 20:00 - 02/03
    Wacker Burghausen
    vs
    TSV Buchbach
  • 20:00 - 02/03
    Eintracht Bamberg
    vs
    Greuther Furth (Youth)
  • 20:00 - 02/03
    SV Rodinghausen
    vs
    Alemannia Aachen
  • 20:00 - 02/03
    Fortuna Koln
    vs
    Rot-Weiss Oberhausen
  • 20:00 - 02/03
    Fortuna Dusseldorf (Youth)
    vs
    Gutersloh
  • 20:00 - 02/03
    Duren
    vs
    Wiedenbruck
  • 20:00 - 02/03
    Bocholt FC
    vs
    SSVg Velbert
  • 20:00 - 02/03
    Monchengladbach AM.
    vs
    Wegberg-Beeck
  • 20:00 - 02/03
    Rot-Weiss Ahlen
    vs
    SV Lippstadt
  • 20:00 - 02/03
    Stuttgarter Kickers
    vs
    TSV Steinbach Haiger
  • 20:00 - 02/03
    TSV Schott Mainz
    vs
    FC 08 Hombrug
  • 20:00 - 02/03
    TSG Hoffenheim (Youth)
    vs
    TuS Koblenz
  • 20:00 - 02/03
    FSV Frankfurt
    vs
    Astoria Walldorf
  • 20:00 - 02/03
    Eintracht Frankfurt (Youth)
    vs
    Hessen Kassel
  • 20:00 - 02/03
    Bahlinger
    vs
    Freiberg
  • 20:00 - 02/03
    Vfr Aalen
    vs
    FSV Mainz 05 (Youth)
  • 20:00 - 02/03
    Holstein Kiel II
    vs
    SV Drochtersen/Assel
  • 21:00 - 02/03
    Eimsbutteler TV
    vs
    SV Meppen
  • 22:00 - 02/03
    FC Lokomotive Leipzig
    vs
    Chemnitzer
  • 22:00 - 02/03
    SSV Jeddeloh
    vs
    ETSV Weiche Flensburg
  • 00:00 - 03/03
    TuS Blau-Weiss Lohne
    vs
    FC Kilia Kiel
  • Norwegian Junior U19
  • 19:00 - 02/03
    Stabaek U19
    vs
    Tromso U19
  • 20:00 - 02/03
    Rosenborg U19
    vs
    Molde U19
  • 21:00 - 02/03
    Valerenga U19
    vs
    Tromso U19
  • Hạng Nhất Đan Mạch
  • 19:00 - 02/03
    Kolding FC
    vs
    Hobro
  • 21:00 - 02/03
    B93 Copenhagen
    vs
    Herfolge Boldklub Koge
  • 21:00 - 02/03
    Sonderjyske
    vs
    Vendsyssel
  • VĐQG Romania
  • 19:00 - 02/03
    UTA Arad
    vs
    Universitatea Craiova
  • 22:00 - 02/03
    Hermannstadt
    vs
    FC Otelul Galati
  • 01:00 - 03/03
    Farul Constanta
    vs
    CFR Cluj
  • Sweden Cupen
  • 19:00 - 02/03
    Trelleborgs FF
    vs
    Helsingborg
  • 19:00 - 02/03
    IFK Varnamo
    vs
    Halmstads
  • 21:15 - 02/03
    Ostersunds FK
    vs
    Landskrona BoIS
  • 21:15 - 02/03
    Hacken
    vs
    Brommapojkarna
  • Bosnia Herzegovina Premier League
  • 19:00 - 02/03
    FK Igman Konjic
    vs
    NK Siroki Brijeg
  • 19:00 - 02/03
    FK Tuzla City
    vs
    FK Zvijezda 09
  • 22:00 - 02/03
    FK Sloga Doboj
    vs
    HSK Zrinjski Mostar
  • Ngoại Hạng Azerbaijan
  • 19:00 - 02/03
    Zira FK
    vs
    Turan Tovuz
  • 21:30 - 02/03
    Sabah FK Baku
    vs
    Araz Nakhchivan
  • Finland League Cup
  • 19:00 - 02/03
    HJK Helsinki
    vs
    Ekenas IF Fotboll
  • England FA Women Super League
  • 19:00 - 02/03
    Manchester City (W)
    vs
    Everton FC (W)
  • Moldova CUP
  • 19:00 - 02/03
    CSF Baliti
    vs
    Dacia-Buiucani
  • 19:00 - 02/03
    CS Petrocub
    vs
    FC Ursidos Stauceni
  • Uzbek League
  • 19:00 - 02/03
    Kuruvchi Bunyodkor
    vs
    Qizilqum Zarafshon
  • 21:15 - 02/03
    Sogdiana Jizak
    vs
    Neftchi Fargona
  • Denmark Youth U19
  • 19:00 - 02/03
    FC Kobenhavn U19
    vs
    Midtjylland U19
  • 19:00 - 02/03
    Silkeborg U19
    vs
    Vejle U19
  • 19:00 - 02/03
    Nordsjaelland U19
    vs
    Aarhus AGF U19
  • 19:00 - 02/03
    Lyngby Fodbold Club U19
    vs
    Randers Freja U19
  • 19:00 - 02/03
    Aalborg BK U19
    vs
    Sonderjyske U19
  • Iceland Womens League Cup
  • 19:00 - 02/03
    IA Akranes (W)
    vs
    Grindavik (W)
  • 21:00 - 02/03
    Vikingur Reykjavik (W)
    vs
    IBV Vestmannaeyjar (W)
  • 21:00 - 02/03
    Fylkir (W)
    vs
    Breidablik (W)
  • 22:00 - 02/03
    Tindastoll Neisti (W)
    vs
    Valur (W)
  • 22:59 - 02/03
    UMF Selfoss (W)
    vs
    Keflavik (W)
  • 00:00 - 03/03
    Thor KA Akureyri (W)
    vs
    Trottur Reykjavik (W)
  • Serbia Prva Liga
  • 19:00 - 02/03
    Indjija
    vs
    Macva Sabac
  • 19:00 - 02/03
    Mladost Novi Sad
    vs
    Metalac Gornji Milanovac
  • 19:00 - 02/03
    OFK Beograd
    vs
    FK Graficar Beograd
  • 19:00 - 02/03
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    vs
    FK Radnicki Novi Belgrad
  • 19:00 - 02/03
    Semendrija 1924
    vs
    Jedinstvo UB
  • 19:00 - 02/03
    FK Vrsac
    vs
    Sevojno Uzice
  • 22:59 - 02/03
    Kolubara
    vs
    FK Dubocica
  • Kosovo Superliga
  • 19:00 - 02/03
    KF Dukagjini
    vs
    KF Ballkani
  • 19:00 - 02/03
    KF Feronikeli
    vs
    KF Llapi
  • 19:00 - 02/03
    KF Fushe Kosova
    vs
    KF Drita Gjilan
  • Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
  • 19:00 - 02/03
    Luxita U19
    vs
    GD Estoril-Praia U19
  • 22:00 - 02/03
    SC Espinho U19
    vs
    Gondomar U19
  • 22:00 - 02/03
    Braga U19
    vs
    Vitoria SC Guimaraes U19
  • 22:00 - 02/03
    Sporting Lisbon U19
    vs
    Academico Viseu U19
  • 22:00 - 02/03
    FC Famalicao U19
    vs
    FC Porto U19
  • 22:00 - 02/03
    Moreirense U19
    vs
    Vianense U19
  • 22:00 - 02/03
    Alcanenense U19
    vs
    Sacavenense U19
  • 22:00 - 02/03
    Amarante U19
    vs
    Salgueiros U19
  • 22:00 - 02/03
    FafeU19
    vs
    Mondinense FC U19
  • 22:00 - 02/03
    Varzim U19
    vs
    Nogueirense U19
  • 22:00 - 02/03
    Leixoes U19
    vs
    Valadares Gaia FC U19
  • 22:00 - 02/03
    Merelinense U19
    vs
    Lank Vilaverdense U19
  • 22:00 - 02/03
    CD Gouveia U19
    vs
    SC Leira Marrazes U19
  • 22:00 - 02/03
    Feirense U19
    vs
    Marinhas FC U19
  • 22:00 - 02/03
    AD Estacao U19
    vs
    Anadia FC U19
  • 22:00 - 02/03
    Sport Viseu Benfica U19
    vs
    AC Marinhense U19
  • 22:00 - 02/03
    CSD Camara Lobos U19
    vs
    Oliveirense U19
  • 22:00 - 02/03
    SU Sintrense U19
    vs
    Uniao Leiria U19
  • 22:30 - 02/03
    Rio Ave U19
    vs
    Chaves U19
  • 22:30 - 02/03
    Gil Vicente U19
    vs
    SC Lusitania U19
  • 22:30 - 02/03
    Maritimo U19
    vs
    Vizela U19
  • 22:59 - 02/03
    Academica Coimbra U19
    vs
    Belenenses U19
  • 22:59 - 02/03
    Alverca U19
    vs
    SC Uniao Torreense U19
  • 22:59 - 02/03
    Beira Mar U19
    vs
    Vitoria FC Setubal U19
  • Hạng 2 Phần Lan
  • 19:00 - 02/03
    KTP Kotka
    vs
    PK-35 Vantaa
  • 22:00 - 02/03
    KaPa
    vs
    SalPa
  • Lebanese Premier League
  • 19:15 - 02/03
    Racing Beirut
    vs
    Al Bourj
  • England League 2
  • 19:30 - 02/03
    AFC Wimbledon
    vs
    Milton Keynes Dons
  • 22:00 - 02/03
    Bradford City
    vs
    Notts County
  • 22:00 - 02/03
    Colchester United
    vs
    Stockport County
  • 22:00 - 02/03
    Crawley Town
    vs
    Barrow
  • 22:00 - 02/03
    Crewe Alexandra
    vs
    Morecambe
  • 22:00 - 02/03
    Grimsby Town
    vs
    Forest Green Rovers
  • 22:00 - 02/03
    Newport County
    vs
    Mansfield Town
  • 22:00 - 02/03
    Salford City
    vs
    Gillingham
  • 22:00 - 02/03
    Swindon Town
    vs
    Harrogate Town
  • 22:00 - 02/03
    Tranmere Rovers
    vs
    Sutton United
  • 22:00 - 02/03
    Walsall
    vs
    Doncaster Rovers
  • 22:00 - 02/03
    Wrexham
    vs
    Accrington Stanley
  • England Conference
  • 19:30 - 02/03
    Dorking
    vs
    Chesterfield
  • 22:00 - 02/03
    AFC Fylde
    vs
    Maidenhead United
  • 22:00 - 02/03
    Boreham Wood
    vs
    Gateshead
  • 22:00 - 02/03
    Bromley
    vs
    Halifax Town
  • 22:00 - 02/03
    Dagenham Redbridge
    vs
    Altrincham
  • 22:00 - 02/03
    Eastleigh
    vs
    Solihull Moors
  • 22:00 - 02/03
    Ebbsfleet United
    vs
    Rochdale
  • 22:00 - 02/03
    Hartlepool United
    vs
    Barnet
  • 22:00 - 02/03
    Oldham Athletic
    vs
    Southend United
  • 22:00 - 02/03
    Oxford City
    vs
    Aldershot Town
  • 22:00 - 02/03
    Woking
    vs
    Kidderminster Harriers
  • 22:00 - 02/03
    York City
    vs
    Wealdstone FC
  • Welsh Premier League
  • 19:30 - 02/03
    Colwyn Bay
    vs
    Haverfordwest County
  • 19:45 - 02/03
    The New Saints
    vs
    UWIC Inter Cardiff
  • 21:30 - 02/03
    Aberystwyth Town
    vs
    Barry Town United
  • 21:30 - 02/03
    Pen-y-Bont FC
    vs
    Pontypridd
  • French Feminines D1
  • 19:30 - 02/03
    Fleury 91 (W)
    vs
    Reims (W)
  • 20:30 - 02/03
    Lille (W)
    vs
    Guingamp (W)
  • 20:30 - 02/03
    Montpellier (W)
    vs
    Bordeaux (W)
  • 20:30 - 02/03
    Paris Saint Germain (W)
    vs
    Le Havre (W)
  • 01:30 - 03/03
    Paris FC (W)
    vs
    RC Saint Etienne (W)
  • Belgium Women\\\'s Premier League
  • 19:30 - 02/03
    Club Brugge (W)
    vs
    Racing Genk (W)
  • 01:00 - 03/03
    KV Mechelen (W)
    vs
    KAA Gent Ladies (W)
  • 01:00 - 03/03
    Anderlecht (W)
    vs
    Standard Liege (W)
  • Italian Serie B
  • 20:00 - 02/03
    SudTirol
    vs
    Lecco
  • 20:00 - 02/03
    Ternana
    vs
    Parma
  • 20:00 - 02/03
    Brescia
    vs
    Palermo
  • Italy C1
  • 20:00 - 02/03
    Sassari Torres
    vs
    Pescara
  • 22:15 - 02/03
    Fermana
    vs
    Olbia
  • 22:15 - 02/03
    JuventusU23
    vs
    Gubbio
  • 22:15 - 02/03
    Vis Pesaro
    vs
    Pontedera
  • 00:30 - 03/03
    Atalanta U23
    vs
    Novara
  • 00:30 - 03/03
    Pro Vercelli
    vs
    Mantova
  • 00:30 - 03/03
    Triestina
    vs
    Legnago Salus
  • 00:30 - 03/03
    Arezzo
    vs
    Ancona
  • 00:30 - 03/03
    FB Brindisi 1912
    vs
    Messina
  • 02:45 - 03/03
    Benevento
    vs
    Foggia
  • 02:45 - 03/03
    Crotone
    vs
    Giugliano
  • 02:45 - 03/03
    AS Sorrento Calcio
    vs
    Potenza
  • 02:45 - 03/03
    Perugia
    vs
    Recanatese
  • German 3.Liga
  • 20:00 - 02/03
    Erzgebirge Aue
    vs
    Preuben Munster
  • 20:00 - 02/03
    Hallescher FC
    vs
    Dynamo Dresden
  • 20:00 - 02/03
    VFB Lubeck
    vs
    Saarbrucken
  • 20:00 - 02/03
    SV Waldhof Mannheim
    vs
    Jahn Regensburg
  • 20:00 - 02/03
    TSV 1860 Munchen
    vs
    SSV Ulm 1846
  • 22:30 - 02/03
    Rot-Weiss Essen
    vs
    Unterhaching
  • Ngoại Hạng Israel
  • 20:00 - 02/03
    Maccabi Netanya
    vs
    Hapoel Haifa
  • 23:30 - 02/03
    Hapoel Jerusalem
    vs
    Maccabi Bnei Raina
  • 23:30 - 02/03
    Hapoel Bnei Sakhnin FC
    vs
    Ashdod MS
  • 00:30 - 03/03
    Maccabi Tel Aviv
    vs
    Maccabi Petah Tikva FC
  • VĐQG Serbia
  • 20:00 - 02/03
    Habitpharm Javor
    vs
    Vojvodina Novi Sad
  • 22:00 - 02/03
    Backa Topola
    vs
    Crvena Zvezda
  • 00:30 - 03/03
    Partizan Belgrade
    vs
    FK Zeleznicar Pancevo
  • Czech Republic 2.Liga
  • 20:00 - 02/03
    Dukla Prague
    vs
    Brno
  • 20:30 - 02/03
    Slavia Kromeriz
    vs
    Vyskov
  • 20:30 - 02/03
    Lisen
    vs
    Viktoria Zizkov
  • 20:30 - 02/03
    FK MAS Taborsko
    vs
    Chrudim
  • 22:59 - 02/03
    FK Graffin Vlasim
    vs
    SK Slovan Varnsdorf
  • CAF Champions League
  • 20:00 - 02/03
    Mamelodi Sundowns
    vs
    TP Mazembe Englebert
  • 20:00 - 02/03
    Pyramids FC
    vs
    F.C. Nouadhibou
  • 22:59 - 02/03
    Wydad Casablanca
    vs
    ASEC MIMOSAS
  • 22:59 - 02/03
    Simba Sports Club
    vs
    Galaxy
  • 02:00 - 03/03
    Esperance Sportive de Tunis
    vs
    Al-Hilal Omdurman
  • 02:00 - 03/03
    Petro Atletico de Luanda
    vs
    ES du Sahel
  • Hạng 2 Slovakia
  • 20:00 - 02/03
    Povazska Bystrica
    vs
    MSK Puchov
  • 20:00 - 02/03
    Tatran Presov
    vs
    OFK Malzenice
  • 20:30 - 02/03
    Tatran LM
    vs
    KFC Komarno
  • VĐQG Uruguay
  • 20:00 - 02/03
    Racing Club Montevideo
    vs
    Defensor Sporting Montevideo
  • 03:00 - 03/03
    CA River Plate
    vs
    Danubio FC
  • 06:00 - 03/03
    Nacional Montevideo
    vs
    Wanderers FC
  • Professional Tunisian League 1
  • 20:00 - 02/03
    US Tataouine
    vs
    E.Gawafel.S.Gafsa
  • 20:00 - 02/03
    C.A.Bizertin
    vs
    AS Slimane
  • Malta Premier League
  • 20:00 - 02/03
    Hamrun Spartans
    vs
    Valletta FC
  • 20:00 - 02/03
    Hibernians FC
    vs
    Naxxar Lions
  • 22:15 - 02/03
    Birkirkara FC
    vs
    Balzan FC
  • 22:15 - 02/03
    Santa Lucia
    vs
    Sirens
  • Algerian Ligue Professionnelle 2
  • 20:00 - 02/03
    RC Arba
    vs
    MCB Oued Sly
  • 20:00 - 02/03
    SKAF Khemis Melina
    vs
    CRB Temouchent
  • 20:00 - 02/03
    NA Hussein Dey
    vs
    OM Medea
  • 20:00 - 02/03
    JSM Tiaret
    vs
    ESM Kolea
  • 20:00 - 02/03
    ES Mostaganem
    vs
    WA Mostaganem
  • 20:00 - 02/03
    RC Kouba
    vs
    ASM Oran
  • 20:00 - 02/03
    SC Mecheria
    vs
    GC Mascara
  • Cyprus 2 Division
  • 20:00 - 02/03
    Peyia 2014
    vs
    Olympiakos Nicosia FC
  • 20:00 - 02/03
    Asil Lysi
    vs
    E.N.Paralimniou
  • 20:00 - 02/03
    Xylotympou
    vs
    Ermis Aradippou
  • 20:00 - 02/03
    PAEEK
    vs
    MEAP Nisou
  • 20:00 - 02/03
    Akritas Chloraka
    vs
    Digenis Morphou
  • 20:00 - 02/03
    ENAD Polis
    vs
    PO Ahironas-Onisilos
  • Malta First Division League
  • 20:00 - 02/03
    Senglea Athletic
    vs
    Pieta Hotspurs
  • 20:00 - 02/03
    Zebbug Rangers
    vs
    St. Andrews
  • 22:30 - 02/03
    Fgura United
    vs
    Luqa St. Andrew's
  • 22:30 - 02/03
    St. Patrick FC
    vs
    Zurrieq
  • England U21 Premier League
  • 20:00 - 02/03
    Blackburn Rovers U21
    vs
    West Ham U21
  • 20:00 - 02/03
    Manchester City U21
    vs
    Nottingham Forest U21
  • 20:00 - 02/03
    Tottenham U21
    vs
    Everton U21
  • Ethiopia Premier League
  • 20:00 - 02/03
    Welkite Ketema
    vs
    Kedus Giorgis
  • 22:59 - 02/03
    Wolaita Dicha
    vs
    Shashemene Kenema FC
  • Rwanda National League
  • 20:00 - 02/03
    Bugesera
    vs
    Mukura Victory Sports
  • 20:00 - 02/03
    Musanze FC
    vs
    Muhazi United
  • 22:59 - 02/03
    APR FC
    vs
    Etincelles
  • Germany Oberliga NOFV
  • 20:00 - 02/03
    FC Ismaning
    vs
    SV Kirchanschoring
  • 20:00 - 02/03
    TSV Landsberg
    vs
    FC Deisenhofen
  • 20:00 - 02/03
    FV Ravensburg
    vs
    Holzhausen
  • 20:00 - 02/03
    SC Freital
    vs
    Grimma
  • 20:00 - 02/03
    FC Türkiye Wilhelmsburg
    vs
    SC Victoria Hamburg
  • 20:00 - 02/03
    TUS Mechtersheim
    vs
    Eintracht Trier
  • 20:00 - 02/03
    TSV Dachau 1865
    vs
    TSV 1860 Munchen (Youth)
  • 20:30 - 02/03
    FV Offenburg
    vs
    1 FC Normannia Gmund
  • 21:00 - 02/03
    ATSV Mutschelbach
    vs
    VfR Mannheim
  • 21:00 - 02/03
    SV Ramlingen Ehlershausen
    vs
    TuS Bersenbruck
  • 21:30 - 02/03
    TVD Velbert
    vs
    Uerdingen KFC 05
  • 00:00 - 03/03
    SG Schneifel
    vs
    TuS Kirchberg 1909
  • Hungary NB III
  • 20:00 - 02/03
    Gyirmot SE II
    vs
    III.Keruleti TUE
  • Bosnia erzegovina 1st League
  • 20:00 - 02/03
    Drina Zvornik
    vs
    Famos Vojkovici
  • 20:00 - 02/03
    Leotar
    vs
    BSK Banja Luka
  • 20:00 - 02/03
    Slavija Sarajevo
    vs
    Radnik Bijeljina
  • Tanzania Ligue 1
  • 20:00 - 02/03
    Singida Big Stars FC
    vs
    Mtibwa Sugar
  • 20:00 - 02/03
    Mashujaa FC
    vs
    Namungo FC
  • 22:15 - 02/03
    Kagera Sugar
    vs
    JKT Tanzania
  • 00:30 - 03/03
    KMC FC
    vs
    Geita Gold
  • Brazil U20 Cup
  • 20:00 - 02/03
    Nova Iguacu U20
    vs
    Portuguesa (Youth)
  • 01:00 - 03/03
    Madureira U20
    vs
    Volta Redonda U20
  • 01:00 - 03/03
    Audax Rio/RJ U20
    vs
    Botafogo RJ U20
  • Cyprus Division 3
  • 20:00 - 02/03
    Ethnikos Latsion
    vs
    Halkanoras Idaliou
  • 20:00 - 02/03
    Ethnikos Assia
    vs
    Omonia Psevda
  • 20:00 - 02/03
    Aspis Pylas
    vs
    APEP Pitsilia
  • Brazil Paulista Women\\\'s League
  • 20:00 - 02/03
    Botafogo (W)
    vs
    Flamengo/RJ (W)
  • FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga
  • 20:00 - 02/03
    FK Skopje
    vs
    FK Kozuv
  • 20:00 - 02/03
    FK Ohrid 2004
    vs
    Pobeda Prilep
  • 20:00 - 02/03
    FK Teteks Tetovo
    vs
    Belasica Strumica
  • VĐQG Nữ Hà Lan
  • 20:00 - 02/03
    PSV Eindhoven (W)
    vs
    Fortuna Sittard (W)
  • 22:30 - 02/03
    Feyenoord Rotterdam (W)
    vs
    Excelsior Barendrecht (W)
  • 22:30 - 02/03
    Zwolle (W)
    vs
    ADO Den Haag (W)
  • Saudi Arabia Division 2
  • 20:15 - 02/03
    Al-Ansar
    vs